Thành tích này không chỉ là sự khẳng định chất lượng giáo dục toàn diện của VFIS mà còn là niềm tự hào lớn lao của toàn thể giáo viên, học sinh và phụ huynh.
Ngày 28/6/2024, Trường Quốc tế Việt Nam - Phần Lan (VFIS) và Công ty Cổ phần Văn hóa Chi (CHIBOOKS) đã tổ chức lễ ký kết thỏa thuận hợp tác.
Tham dự lễ ký kết có sự hiện diện của Bà Nguyễn Lệ Chi, Giám đốc Công ty Cổ phần Văn hóa Chi. Về phía Trường Quốc tế Việt Nam - Phần Lan, có ThS. Đặng Thị Phi Yến, Phó Giám đốc điều hành cùng giáo viên, viên chức VFIS tham dự, chứng kiến lễ ký kết hợp tác.
Nhà trường trân trọng kính mời quý vị đến tham quan VFIS, môi trường giáo dục truyền cảm hứng khác biệt tại Việt Nam. Vui lòng để lại thông tin chi tiết để Nhà trường được đón tiếp quý vị thật chu đáo.
Trân trọng cảm ơn.