Ngày đi học đầu tiên
Ngày 28/6/2024, Trường Quốc tế Việt Nam - Phần Lan (VFIS) và Công ty Cổ phần Văn hóa Chi (CHIBOOKS) đã tổ chức lễ ký kết thỏa thuận hợp tác.
Tham dự lễ ký kết có sự hiện diện của Bà Nguyễn Lệ Chi, Giám đốc Công ty Cổ phần Văn hóa Chi. Về phía Trường Quốc tế Việt Nam - Phần Lan, có ThS. Đặng Thị Phi Yến, Phó Giám đốc điều hành cùng giáo viên, viên chức VFIS tham dự, chứng kiến lễ ký kết hợp tác.